ఆకట్టుకునేలా సాంస్కృతిక కార్యక్రమాలు : జెఈవో శ్రీ పోల భాస్కర్‌కల్యాణవేదిక వద్ద భక్తులను ఆకట్టుకునేలా సంగీత, సాంస్కృతిక కార్యక్రమాలు ఏర్పాటుచేసినట్టు తితిదే తిరుపతి జెఈవో శ్రీ పోల భాస్కర్‌ తెలిపారు. సాయంత్రం హైదరాబాదుకు చెందిన ప్రముఖ నేపథ్యగాయకుడు శ్రీగంగాధరశాస్త్రి, సినీ నేపథ్యగాయని శ్రీమతి కౌసల్య, శ్రీ పవన్‌ బృందం ఆధ్వర్యంలో భక్తి సంగీత కార్యక్రమాలు జరుగనున్నాయన్నారు. శ్రీసీతారాముల కల్యాణానికి అన్నమాచార్య ప్రాజెక్టు విశ్రాంత సంచాలకులు శ్రీ కామిశెట్టి శ్రీనివాసులు, ప్రముఖ పండితులు శ్రీ సొట్టు సాంబమూర్తి వ్యాఖ్యానం చేయనున్నారని వివరించారు. శ్రీవేంకటేశ్వర భక్తి ఛానల్‌ ఆధ్వర్యంలో శ్రీ సీతారాముల కల్యాణం ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయనున్నామన్నారు. బ్రహ్మోత్సవాల వాహనసేవల ఎదుట తితిదే హిందూ ధర్మప్రచార పరిషత్‌, దాససాహిత్య ప్రాజెక్టుల ఆధ్వర్యంలో సుమారు 100 మంది కళాకారులతో భజనలు, కోలాటాలు ఇతర సాంస్కృతిక కార్యక్రమాలు ఏర్పాటు చేసినట్టు తెలిపారు.

 

ఈ కార్యక్రమంలో కర్నూలు డిఐజి శ్రీ రమణకుమార్‌, కడప ఎస్‌పి శ్రీ నవీన్‌ గులాటి, రాజంపేట ఆర్‌డిఓ శ్రీ ప్రభాకర్‌పిళ్లై, చీఫ్‌ ఇంజినీర్‌ శ్రీ చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి, అదనపు సివిఎస్‌వో శ్రీ శివకుమార్‌రెడ్డి, ఎస్‌ఇ శ్రీ సుధాకరరావు, ఆరోగ్యశాఖాధికారిణి డాక్టర్‌ షర్మిష్ట, ప్రజాసంబంధాల అధికారి డా|| టి.రవి, ఆలయ డెప్యూటీ ఈవో శ్రీ బాలాజి ఇతర అధికార ప్రముఖులు పాల్గొన్నారు.

Orugunda Suresh
Sr Reporter

Orugunda Suresh is an electronic media journalist with eight plus years of experience. He excels in visual communication and has worked as correspondent for premier media organisations such as Maa TV, Mahaa TV,  TV9 Network, ETV Network(TV18 Group), Studio N. He contributes news stories and features  to thirupatinews.com from Tirumala and Tirupati.Related posts

Leave a Comment